Hình ảnh
HG7
Phần cứng
Chuẩn IEEE
IEEE 802, 802.1Q, 802.10, IEEE 802.11, 802.3U, 802.3Z
Chuẩn PON
GPON:ITU G.984.1, ITU G984.2, ITU G984.3, ITU G984.4
EPON:IEEE 802.3 ah
Cổng kết nối
1*cổng SC/APC PON(SC/UPC Optional), 2*cổng 1000Mbps RJ45 LAN, 1*cổng voip
LED Indicator
POWER, INET, PON, LOS, LAN,2.4G,5G,TEL
Button
1*nút WPS/Reset
Chế độ quang
Class B✚
Độ dài dây quang
Transmit at 1310nm, Receive at 1490nm
Khoảng cách truyền
20km Max
Băng thông
GPON : Upstream 1.25Gbps Max, Downstream 2.5Gbps Max
EPON : Upstream 1.25Gbps Max, Downstream 1.25Gbps Max
Dimension
163*115*28 mm (W * D * H)
TX Power
0.5~5dBm
RX Power
-28~-8dBm
Cấp nguồn ngoài
DC 12V /1.0A
Công suất
≤12w
Phần mềm
DHCP Server
Server, Client, DHCP Client List, Address Reservation, DHCP Relay
Kết nối WAN
PPPoE , Dynamic IP, Static IP, Bridge
Tính năng doanh nghiệp
TR069, Internet, IPTV, VoIP
Chấ lượng dịch vụ
Quản lý băng thông
IP Version
IPv4, IPv6
Dịch vụ
DHCP
Dynamic DNS
IGMP Proxy
UPnP
VPN Pass-through
PPTP, L2TP, IPsec Pass-through
Firewall
ALG, IP Filter ,Port Filter, Mac Filter, URL Filter Port Forwarding, DMZ
IPv6
Radvd, DHCPv6, MLD Proxy, MLD Snooping
Chẩn đoán
Ping, Ping6, Tracert, Tracert6
TR069
ACS, Connection request
VoIP
Main Proxy, Black Proxy, SIP Advanced, Forward Mode, Speed Dial, Dial Plan , Codec, Hotline, DND, Alarm
Không dây
Tần số
2.4GHz and 5GHz
Băng thông
2.4G :20M/40M, 5G: 20M/40M/80M
Dải kênh
2.4G : CH1-CH13
5G : CH36-CH64, CH100-CH140, CH149-CH165
Antenna
2 * 5 dBi Antenna
Easy Client Setup
WPS
Tốc độ
11n 300M
11ac 867M
Công suất truyền
2.4G: <20 dBm(EIRP)
5G: <23dBm(EIRP)
Tính năng không dây
Bật/Tắt WiFi, WDS Bridge, WMM, Wireless Statistics
Bảo mật không dây
64/128-bit WEP, WPA / WPA2, WPA-PSK/ WPA2-PSK Encryption, Wireless MAC Filtering
SSIDs
SSID chính ở 2.4Ghz và 5GHz
4 SSID khách cho cả 2.4GHz và 5GHz
Thiết bị đầu cuối tối đa được liên kết
32 cho cả 2.4GHz và 5GHz
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động
0°c ~ 45°c
Nhiệt độ lưu trữ
-40°c ~ 70°c
Độ ẩm hoạt động
10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Độ ẩm lưu trữ
5% ~ 90% (không ngưng tụ)
Khác
Đóng gói
1*HG7, 1* Adapter nguồn, 1* hướng dẫn sử dụng, 1* RJ45 cable
Certification
CE, FCC , RoHS,Anatel