Hình ảnh
HG1
Phần cứng
Chuẩn IEEE
-
Chuẩn PON
ITU G.984.1, ITU G984.2, ITU G984.3, ITU G984.4
Cổng kết nối
1* cổng SC/APC GPON, 1*cổng1000Mbps RJ45 LAN, 1*cổng DC
LED Indicator
LAN,LOS,PON,PWR
Button
1 nút resert
Chế độ quang
Class B✚
Độ dài dây quang
Transmit at 1310nm, Receive at 1490nm
Khoảng cách truyền
20km Max
Băng thông
Upstream 1.25Gbps Max, Downstream 2.5Gbps Max
Dimension
59*57*23mm(W*D*H)
TX Power
0.5~5dBm
RX Power
-28~-8dBm
Cấp nguồn ngoài
DC 9V /0.6A
Công suất
≤5.4w
Phần mềm
DHCP Server
Server, Client, DHCP Client List, Address Reservation, DHCP Relay
Kết nối WAN
PPPoE , Dynamic IP, Static IP, Bridge
Tính năng doanh nghiệp
TR069, Internet
Chấ lượng dịch vụ
-
IP Version
IPv4, IPv6
Dịch vụ
DHCP, Dynamic DNS
VPN Pass-through
-
Firewall
ALG, IP Filter ,Port Filter, Mac Filter, URL Filter Port Forwarding, DMZ
IPv6
Radvd, DHCPv6, MLD Proxy, MLD Snooping
Chẩn đoán
Ping, Ping6, Tracert, Tracert6
TR069
ACS, Connection request
VoIP
-
Không dây
Tần số
-
Băng thông
-
Dải kênh
-
Antenna
-
Easy Client Setup
-
Tốc độ
-
Công suất truyền
-
Tính năng không dây
-
Bảo mật không dây
-
SSIDs
-
Thiết bị đầu cuối tối đa được liên kết
-
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động
0°c ~ 45°c
Nhiệt độ lưu trữ
-40°c ~ 70°c
Độ ẩm hoạt động
10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Độ ẩm lưu trữ
5% ~ 90% (không ngưng tụ)
Khác
Đóng gói
1*HG1,1* Adapter nguồn,1* Hướng dẫn cài đặt nhanh
Certification
CE, FCC, RoHS, Anatel